TUYỆT
Cưa tròn không chổi than của KPQ-BCS-185
Bao gồm những gì:
Lưỡi dao có đầu cacbua 185mm 24T
Hex Cờ lê
Hướng dẫn song song
Trường hợp nặng
liên hệ
Sự miêu tả
Tham số
Liên hệ với chúng tôi
Thông số kỹ thuật:
Hệ thống điện: Động cơ không chổi than 21V (tùy chọn 3.0Ah/4.0Ah)
Tốc độ không tải: 4.800 vòng / phút
Đường kính lưỡi: 185mm (7-1/4 ")
Khả năng cắt:
Cắt 90 °: 55mm
Cắt 45 °: 40mm
Công suất vát: 0-50 ° với các điểm dừng tích cực
Các tính năng chuyên nghiệp:
✓ Cắt giảm độ chính xác của laser cho độ chính xác
✓ Điện phanh dừng lưỡi trong <2 giây
✓ Cổng khai thác bụi với điều chỉnh 360 °
✓ Hook Rafter để lưu trữ thuận tiện
Ưu điểm hiệu suất:
• Công suất cắt nhiều hơn 30% so với các mô hình dây có thể so sánh
• Thời gian chạy kéo dài - 300 lần cắt trong Lumber 2x4 (pin 4.0Ah)
• Đèn LED kép để hiển thị hoàn hảo
• Bảo vệ toàn kim loại cho độ bền tối đa
Ứng dụng công nghiệp:
Đóng khung và sàn
Cắt gỗ dán và OSB
Tấm lợp và mặt
Bệnh kính bê tông
Các dự án cải tạo
Các tính năng độ bền:
Giày hợp kim magiê
Nhà ở gia cố
Động cơ kín bụi
Bảo vệ quá tải
Thiết kế công thái học:
Vùng kẹp mỏng (55mm)