TUYỆT
KPQ-BMC-125 Cắt bằng đá cẩm thạch không chổi than
Bao gồm những gì:
Lưỡi kim cương vành liên tục 125mm
Bộ chuyển đổi cấp nước
Hướng dẫn góc
Khóa Hex đặt
liên hệ
người mẫu:
thương hiệu:
KPQ
Sự miêu tả
Tham số
Liên hệ với chúng tôi
Thông số kỹ thuật:
Hệ thống điện: Động cơ không chổi than 21V (tùy chọn 3.0Ah/4.0Ah)
Tốc độ không tải: 5.000 vòng / phút
Đường kính lưỡi: 125mm (5 ")
Khả năng cắt:
Cắt 90 °: 41,5mm
Cắt 45 °: 30 mm
Điều chỉnh vát: 0-45 ° với các điểm dừng tích cực
Các tính năng chuyên nghiệp:
✓ Hệ thống cấp nước tương thích với chai nước tiêu chuẩn
✓ Hướng dẫn bằng laser để căn chỉnh cắt chính xác
S
✓ Điều khiển tốc độ điện tử duy trì vòng tua dưới tải
Ưu điểm hiệu suất:
• Cắt nhanh hơn 50% so với các mô hình dây thông thường
• Hệ thống giảm rung để cắt sạch hơn
• Đánh giá nhiệm vụ liên tục cho khối lượng công việc chuyên nghiệp
• Bộ điều hợp lưỡi toàn cầu phù hợp với tất cả các lưỡi đá 125mm tiêu chuẩn