KPQ-BRS21 cưa không chổi than
Bao gồm những gì:
2 lưỡi hai kim loại cao cấp
Khóa hex
Trường hợp mang theo nhiệm vụ nặng
liên hệ
người mẫu:
thương hiệu:
KPQ
Sự miêu tả
Tham số
Liên hệ với chúng tôi
Thông số kỹ thuật:
Hệ thống điện: LITHIUM-ION 21V (Tùy chọn 3.0Ah/4.0Ah)
Tốc độ biến: 0-3.100 vòng / phút (điều khiển điện tử)
Chiều dài đột quỵ: 34mm (1-1/4 ")
Khả năng cắt tối đa:
Gỗ: 130mm
Kim loại: 10 mm (thép)
Gang: 20 mm
Loại lưỡi: Tiêu chuẩn 110mm (4-3/8 ") Lưỡi cưa đối ứng
Các tính năng chuyên nghiệp:
✓ Động cơ không chổi than - hiệu quả hơn 40% so với động cơ được chải
✓ Hành động quỹ đạo 4 giai đoạn - Sự tích cực cắt giảm điều chỉnh
✓ Thay đổi lưỡi không có công cụ-Hệ thống Chuck phát hành nhanh
✓ Công nghệ chống rung - Giảm 60% mệt mỏi của người dùng
Ưu điểm hiệu suất:
• Thời gian chạy dài hơn 50% so với các mô hình cạnh tranh