Máy mài thẳng không dây KPQ-CSG21
Bao gồm những gì:
Collet và cờ lê 13mm
Tay cầm bên
Mang theo trường hợp
liên hệ
người mẫu:
thương hiệu:
KPQ
Sự miêu tả
Tham số
Liên hệ với chúng tôi
Thông số kỹ thuật:
Hệ thống điện: LITHIUM-ION 21V (Tùy chọn 3.0Ah/4.0Ah)
Tốc độ không tải: 25.000 vòng / phút
Kích thước Collet: 13mm (1/2 ")
Mô -men xoắn tối đa: 8,5 Nm
Khóa trục chính: Có (thay đổi bit không có công cụ)
Các tính năng chuyên nghiệp:
✓ Công nghệ vận động không chổi than cho cuộc sống lâu hơn và sức mạnh nhất quán
✓ Kích hoạt tốc độ thay đổi với bộ chọn trước tốc độ
✓ Bảo vệ chống đá lại cho an toàn nâng cao
✓ Hệ thống ổ trục kép để giảm rung
Ưu điểm hiệu suất:
• Công suất cao hơn 30% so với các mô hình không dây có thể so sánh
• Đánh giá nhiệm vụ liên tục để sử dụng kéo dài
• Hệ thống Collet thay đổi nhanh để vận hành hiệu quả
• Tương thích với tất cả các burrs và bit mài tiêu chuẩn 13mm
Ứng dụng công nghiệp:
Làm sạch và chuẩn bị đường may hàn
Mài bề mặt kim loại
Đúc kết thúc
Deburring và Edge Work
Phục hồi ô tô
Các tính năng độ bền:
Vỏ bánh răng bằng nhôm giả mạo
Bụi cắt thiết bị đóng cắt
Trục chính thép gia cố
Bảo vệ quá tải
Thiết kế công thái học:
Đường kính cơ thể mỏng 50mm